Hotuba ya Katibu Mkuu wa Madini Katika Kupokea Mradi wa Kuimarisha Usalama wa Eneo Tengefu la Machimbo ya Madini ya Tanzanite (Mirerani) kwa Kutumia Mfumo wa CCTV Camera

  1. Ndugu Viongozi na Wananchi, awali ya yote napenda kumshukuru Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema kwa baraka zake na kutuwezesha kukutana hapa kwenye kupokea Mradi wa Kuimarisha Usalama wa Eneo Tengefu la Machimbo ya Madini ya Tanzanite (Mirerani) kwa Kutumia Mfumo wa CCTV Camera.
  2. Ndugu Viongozi na Wananchi, kwa namna ya kipekee nitumie fursa hii  kuwashukuru na kuwapongeza Mhe. Dkt. John Pombe Joseph Magufuli, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa Miongozo makini anayotupatia katika kusimamia Sekta ya Madini ili kuhakikisha madini yetu yanawanufaisha watanzania. Ni wazi kuwa kiongozi wetu huyu amekuwa mstari wa mbele katika kutoa maelekezo yenye lengo la kuhakikisha  kuwa madini yanaongezewa thamani hapa nchini, ushiriki wa watanzania katika uzalishaji na biashara ya madini unakua, wachimbaji wadogo wanaendelezwa na kuongezeka kwa mchango wa Sekta ya Madini katika pato la Taifa.

<<soma zaidi>>

About the Author

You may also like these

gaziantep escort
Porno Gratuit Porno Fran├žais Adulte XXX Brazzers Porn College Girls Film ├ęrotique Hard Porn Inceste Famille Porno Japonais Asiatique Jeunes Filles Porno Latin Brown Femmes Porn Mobile Porn Russe Porn Stars Porno Arabe Turc Porno cach├ę Porno de qualit├ę HD Porno Gratuit Porno Mature de Milf Porno Noir Regarder Porn Relations Lesbiennes Secr├ętaire de Bureau Porn Sexe en Groupe Sexe Gay Sexe Oral Vid├ęo Amateur Vid├ęo Anal

porno Seks hikayeleri Seks hikayeleri porno izle dubai escorts bordell berlin short link