Na Nuru Mwasampeta,

Katika kutekeleza ilani ya Chama cha Mapinduzi na utekelezaji wa ahadi za chama kwa wananchi, Naibu Waziri wa Madini ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Maswa Mashariki Stanslaus Nyongo leo amekagua utekelezaji wa miradi ya maendeleo katika jimbo lake.

Naibu Waziri wa Madini Stanslaus Nyongo (kulia) akiambatana na wajumbe wa Chama na mhandisi wa barabara akikagua ujenzi wa Barabara ya km 1.5 ikiwa ni moja ya ahadi za chama

Nyongo alitembelea mradi wa ujenzi wa shule unaoendelea katika kata ya Nyalikungu na kuagiza shule hiyo ya  msingi ianze kupokea wanafunzi kuanzia mwezi huu ili kuwapa nafuu wanafunzi wanaotembea mwendo mrefu kutafuta elimu.

Aidha, Nyongo ameelekeza mwenge wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania utakapopita katika wilaya ya Maswa, ndipo shule hiyo ifunguliwe rasmi ili kuruhusu masuala mengine ya kimaendeleo kutekelezwa.

Mara baada ya kukamilisha ukaguzi katika eneo hilo, Nyongo alielekea katika kijiji cha  ambako alikagua maendeleo ya ujenzi wa zahanati ambao haukuwa wakuridhisha aidha, alitembelea hospitali ya Wilaya ya Maswa kujionea eneo lililopendekezwa kwa ajili ya ujenzi wa jengo la Mama na Mtoto ambalo mchakato wa ujenzi na upatikanaji wa pesa umekamilika.

Akizungumzia changamoto wanazokutana nazo katika eneo hilo la shule, Diwani wa Kata ya Nyalikungu, Joseph Bundara, alisema ni kutokuwa na barabara, huduma ya maji, umeme pamoja na ombi lakujengewa nyumba ya mwalimu ili kuishi karibu na mazingira ya shule.

Akizungumza wakati wa ukaguzi wa mradi wa shule iliyopo katika kata hiyo ya Nyalikungu Katibu wa CCM wilaya ya Maswa Mwl. Mathius Filagisa alimtaka Diwani wa kata hiyo kuhakikisha wakati wa ziara za viongozi wa juu wa Chama na CCM viongozi wote na watendaji wote wa Serikali wawepo katika ziara na mikutano   ili kujibu hoja zitakazoibuka wakati wa mikutano hiyo.

Tunatekeleza Ilani ya CCM kuleta makaimu kwenye ziara za waheshimiwa haifai mjitahidi mwaunge mkono viongozi wenu wakati wa utekelezaji wa majukumu yao wawapo majimboni” alikazia.