

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

## WIZARA YA MADINI



### KITUO CHA JEMOLOJIA TANZANIA (TGC)



### NAFASI ZA MAFUNZO KWA NGAZI YA CHETI

Kituo cha Jemolojia Tanzania (TGC) kinatangaza nafasi za mafunzo ya muda mfupi (*Short Course*) katika fani ya **ukataji na usanifu wa madini ya vito** (*Lapidary training course*), **Utambuzi wa madini ya vito** (*Introduction to Gemology*) na mafunzo katika **fani ya usonara** (*Introduction to jewelry*).

Mafunzo hayo yatatolewa katika Kituo cha Jemolojia Tanzania (TGC), kilicho chini ya Wizara ya Madini. Kituo kipo Jijini Arusha katika barabara ya Themu karibu na Ofisi ya Madini Arusha.

#### **Sifa za Mwombaji:**

- Awe na elimu ya kidato cha nne na kuendelea mwenye kufaulu masomo manne kwa angalau alama D.
- Mafunzo ni kwa jinsia zote na umri wowote.

#### ➤ **UKATAJI NA UNG'ARISHAJI WA MADINI VITO**

##### **i. Muda wa Mafunzo: Miezi 6**

Ada ya Mafunzo: **Tshs 1,100,000/=**

Mafunzo yataanza mwezi **Disemba 2018**,

##### **ii. Muda wa Mafunzo: Miezi 3**

Ada ya Mafunzo: Tshs 650,000/=

Mafunzo yanatolewa wakati wowote

#### ➤ **FANI YA USONARA** (*Introduction to jewelry*).

Muda wa Mafunzo: **Miezi 3**

Ada ya Mafunzo: **Tshs 900,000/=**

Mafunzo yataanza mwezi **Novemba 15, 2018**

#### ➤ **UTAMBUZI WA MADINI YA VITO** (*Introduction to Gemology*)

Muda wa Mafunzo: **Miezi 3**

Ada ya Mafunzo: **Tshs 550,000/=**

Mafunzo yataanza mwezi **Novemba 15, 2018**

## **Jinsi ya Kuomba**

- Jaza fomu ya maombi ukiambatisha nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea, cheti cha kuzaliwa; kitambulisho cha Taifa au Mpiga Kura au Leseni ya Udereva.
- Fomu inapatikana katika Kituo cha Jimolojia Tanzania (TGC) na Ofisi zote za Madini au tembelea tovuti yetu **[www.tgc.ac.tz](http://www.tgc.ac.tz)**
- Ada ya maombi ya **Tsh 10,000/=** isiyorudishwa. Mwombaji atalipia ada ya maombi kupitia Benki ya NMB, Akaunti namba **40801000074** yenye jina la **Tanzania Gemological Centre** na kuwasilisha *Bank Pay in Slip* (BPS) kwa ajili ya kupata fomu.

Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba: **0753-334055** au **0752-957914**

Tuma maombi pamoja na viambatisho kwa:-

**Mratibu,**

**Kituo cha Jimolojia Tanzania (TGC),**

**S.L.P. 119,**

**ARUSHA.**