



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**WIZARA YA MADINI**

**KITUO CHA JEMOLOJIA TANZANIA**

**(TGC\_ARUSHA)**



**NAFASI ZA MAFUNZO KWA NGAZI YA DIPLOMA NA CHETI  
KUANZIA MWEZI JANUARI 2019**

Kituo cha Jemolojia Tanzania ( TGC ) kilichopo Arusha chini ya Wizara ya Madini , kinatangaza nafasi za mafunzo ngazi ya diploma na cheti katika fani zifuatazo;-

- Diploma katika teknolojia ya madini ya vito na usonara (Diploma in Gem & Jewellery Technology) miaka mitatu.
- Ukataji na ung'arishaji wa madini ya vito (*Lapidary*), kwa muda wa miezi sita na miezi mitatu;
- Utambuzi wa madini ya vito (*Gemstone Identification*) kwa muda wa miezi mitatu; na
- Usonara (*Introduction to Jewellery* ) kwa muda wa miezi mitatu.

**SIFA ZA MWOMBAJI**

Awe amehitimu kidato cha nne au zaidi na yeyote mwenye nia ya kujifunza fani mbalimbali za uongezaji thamani madini ya vito.

**JINSI YA KUOMBA**

Mwombaji ajaze fomu ya maombi zinazopatikana Kituoni ambacho kipo Jijini Arusha katika barabara ya Themis karibu na Ofisi ya Madini Arusha pamoja na ofisi zote za madini nchini au katika tovuti yao [www.tgc.ac.tz](http://www.tgc.ac.tz).

**Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba 0752 957914 au 0756 205028.**