JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MADINI
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Telegramu " MADINI" Barabara ya Kikuyu,
Simu: +255 26230051 e S. L. P.422,
Nukushi: +255 26 2322282 40474 DODOMA.
Barua Pepe: ps@madini.go.tz

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA WENYEVITI NA WAJUMBE WA BODI ZA TAASISI
ZILIZO CHINI YA WIZARA YA MADINI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Dkt John
Pombe Joseph Magufuli amemteua Prof. Justinian
Rwezaula Ikingura kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Taasisi ya
Jiolojia na Utafiti wa Madini Tanzania (GST) tarehe
18/01/2019. Kufuatia uteuzi huo Waziri wa Madini Mh.
Doto Mashaka Biteko, kwa mujibu wa Kanuni ya
3(1)(b)(c)(d) na (e) ya Kanuni ya The Mining (Geological
Survey), amewateua wajumbe wa Bodi ya GST kama
ifuatavyo:

Prof. Abdulkarim Hamisi Mruma
Bw. Emanuel Mpawe Tutuba
Bibi Bertha Ricky Sambo

Prof. Shukrani Manya

Bw. David R. Mulabwa

Bibi Monica Otaru

AR

Wakati huo huo kufuatia Rais wa Jamhuri ya Muungano
wa Tanzania Mh. Dkt John Pombe Joseph Magufuli
kumteua Meja Jenarali (Mstaafu) Michael Isamuhyo
kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Shirika la Madini la Taifa
(STAMICO) Tarehe 6 Desemba, 2018, Waziri wa Madini Mh.
Doto Mashaka Biteko, kwa mujibu wa Kifungu cha 6 cha
Tamko la Serikali la kuanzishwa STAMICO la mwaka 1972
kama lilivyorekebishwa mwaka 2015, amewateua wafuatao
kuwa Wajumbe wa Bodi ya STAMICO:

1. Bibi Evelyn Makala

2. Bibi Janeth William Lupenelo
3. Bw. Emmanuel Maduhu Subbi
4. Bibi Prisca Lwangili
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5. Bw. Lucas Lumambo Selelii

6. Bw. Abdul Razaq Ibrahimu Badru
7. Bw. Leonard Chacha Kitoka

8. Bw. Elias Mahwago Kayandabila

Wizara inawapongeza wote walioteuliwa.
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Prof. Simon S. Msanjila
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