

CHUO CHA MADINI



FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UCHORONGAJI NA ULIPUAJI

A. TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

1. Jina kamili la mwombaji.....
2. Anuani.....Simu.....
3. Tarehe ya kuzaliwa.....
4. Mahali.....
5. Jinsia Me Ke
6. Elimu Msingi Sekondari Nyingine (taja).....

B. MUDA WA MAFUNZO

Chagua kwa kuweka alama ya (v) kwenye kisanduku husika kulia

Na.	MWEZI	TAREHE	KITUO	
1	APRILI	1-14/04/2019	Kampasi ya Nzega	
2	MEI	6 – 19/05/2019	Kampasi ya Nzega	
3	JUNI	17 - 30/06/2019	Kampasi ya Nzega	
4	JULAI	1-14/07/2019	Kampasi ya Dodoma	
5	AGOSTI	5 – 19/08/2019	Kampasi ya Dodoma	
6	SEPTEMBER	2-16/09/2019	Kampasi ya Dodoma	
7	OKTOBA	30/09 – 11/10/2019	Kampasi ya Dodoma	
8	NOVEMBA	4-18/11/2019	Kampasi ya Nzega	
9	DISEMBA	2 – 16/12/2019	Kampasi ya Nzega	

C. MDHAMINI

Jina kamili la
mdhamini.....
Anuani.....Simu.....
Sahihi ya mdhamini.....

D. UTHIBITISHO

Mimi (Jina kamili la mwombaji).....nathibitisha
kwamba taarifa zote nilizozitoa katika fomu hii ni za kweli na kwamba niko tayari
kuwajibishwa kwa mujibu wa sheria za nchi na za Chuo endapo itathibitika kwamba
taarifa hizi ni za udanganyifu .
Sahihi.....Tarehe.....

E. ANUANI

Fomu (pamoja na fomu ya malipo ya benki) itumwe kwa:

Mkuu wa Chuo
Chuo cha Madini
S.L.P. 1696
Dodoma

F. KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Mwanafunziamekubali/ameakataliwa
Kiasi ya fedha kilicholipwa.....
Tarehe ya kuanza mafunzo.....
Jina la afisa Sahihi.....
Tarehe.....