

MEDIA BRIEFS FOR MoM 1JULY, 2019

HABARI LEO

❖ Madini ya graphite kuanza kuchimbwa

Serikali kupitia Wizara ya Madini imepangakuona miradi ya Madini ya graphite (kinywe) yaliyogunduliwa wilaya za Ruangwa mkoani Lindi na Ulanga mkoani Morogoro, yanaanza kuchimbwa baada ya kukamilishwa kwa taratibu za kisheria. Naibu Waziri wa Madini, Stanslaus Nyongo alibainisha hayo hivi karibuni wilayani Ulanga baada ya kupokea taarifa ya maendeleo hususani kwenye sekta ya Madini, iliyowasilishwa na Mkuu wa Wilaya hiyo, Ngollo Malenya. (Uk. 7)

TANZANITE

❖ Habari picha

Mawaziri na maofisa waandamizi wa serikali wakati wa kukabidhi Madini, vito na fedha zilizotokana na kesi za uhujumu uchumi. (Uk 9)