
Wizara ya Madini imejitolea kulinda faragha yako. Sera hii inaeleza jinsi tunavyokusanya, kutumia, na kulinda taarifa za kibinafsi zilizowasilishwa kupitia tovuti hii.
Tunaweza kukusanya taarifa za mawasiliano zilizowasilishwa kwa hiari kupitia fomu, ikiwemo jina lako, anwani ya barua pepe, na maelezo ya ujumbe, kwa madhumuni ya mawasiliano na kuboresha huduma peke yake.
Hatuuzi taarifa zako za kibinafsi. Taarifa zinaweza kufichuliwa tu inapohitajika kisheria au kwa shughuli za serikali zinazofuata sheria.